ಮುಖಪುಟ
95 ವರ್ಷದ ಈ ಅಜ್ಜಿ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ನಲ್ಲಿ ಧೂಳೆಬ್ಬಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ: ಆ ವಿಡಿಯೋ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ.!

95 ವರ್ಷದ ಈ ಅಜ್ಜಿ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ನಲ್ಲಿ ಧೂಳೆಬ್ಬಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ: ಆ ವಿಡಿಯೋ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ.!

ಓಡುತ್ತಿರುವ ಜೀವನ ಚಕ್ರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಸವಾಲಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಇಂದು ನಾವು ಆ ಮಹಿಳೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಲು ಹೊರಟಿದ್ದೇವೆ, ಆ‌ ಮಹಿಳೆಯ ತಿಳಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳು ಅಚ್ಚರಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಾಲುಗಳ ನಿಂತಲ್ಲೆ ಜಾರಿ ಬೀಳ್ತಿರ ಹೌದು, ಜರ್ಮನಿಯ 95 ವರ್ಷದ ಜೋಹಾನ್ನಾ ಕ್ವಾಸ್ ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯಂತ ಹಿರಿಯ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಹಿಳಾ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟ್.

ಅಮೆರಿಕದ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರ್ತಿ ರೆಕ್ಸ್ ಚಾಪ್ಮನ್ ಜೋಹಾನ್ನಾ ಅವರ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ತನ್ನ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ, ಚಾಪ್ಮನ್ ಜೋಹಾನ್ನಾ ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯಂತ ಹಳೆಯ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅವರು ಜರ್ಮನಿಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.


ಈ ಅಜ್ಜಿಗೆ ಇದೀಗ 95 ವರ್ಷ ತುಂಬಿದೆ ಎಂದು ಚಾಪ್ಮನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಜೋಹಾನ್ನಾಗೆ ವಯಸ್ಸು ಕೇವಲ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ ಎಂಬಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಚಾಪ್ಮನ್ ಹೇಳಿದರು. ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟ್ ಮಾಡುವಾಗ, ಜೋಹಾನ್ನಾ ಅವರ ವೀಡಿಯೊ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ 6.50 ಲಕ್ಷ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, 20 ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಳಕೆದಾರರು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದರೆ, 4.50 ಸಾವಿರ ಜನರು ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ರಿಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

GoogleGuru by Trishul Media Network